GPDP Detail Repots As On

ವಿವಿಧ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ಗ್ರಾಮವಾರು ಮಾಹಿತಿ ಮತ್ತು ಕೈಗಾರಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪಾರ ವಿವರಗಳನ್ನು ಪೂರ್ಣ ಭರ್ತಿ ಮಾಡಿದರೆ ಮಾತ್ರ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿಯ ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಾಹಿತಿಯಲ್ಲಿ ಬರುವುದು.
Ward NumberDescriptionBeneficiary DetailsDepartment
1ವಿವಿಧ ಅಭಿವ್ರದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಯಕ್ತಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದುಸಂತೋಷ ಧಿಕ್ಕಾ ನಾಯ್ಕಗ್ರಾಮೀಣಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪಂಚಾಯತ್ ರಾಜ್ ಇಲಾಖೆ
2ವಿವಿಧ ಅಭಿವ್ರದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಯಕ್ತಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದುಶಂಭು ನಾರಾಯಣ ಕೊಳಂಬಕರ ರಾಜೇಶ ಶ್ರೀಕಾಂತ ಕಲ್ಗುಟಕರ ರುಕ್ಮೀಣಿ ಶ್ರೀಕಾಂತ ಕಲ್ಗುಟಕರ ಮೀರಾ ಶಾಂತಾರಾಮ ಗೌಡಾ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಜಯವಂತ ಬಾರೇಕರ ಲತಾ ಗೇನು ಶೇಡಗುಳಕರ ನರೇಶ ಜಯವಂತ ಬಾರೇಕರ ದೇವಿದಾಸ ಮಹಾದೇವ ಕಾಂಬಳೇ ನಾರಾಯಣ ಮಹಾದೇವ ಕಾಂಬಳೇ ಸಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ
8ವಿವಿಧ ಅಭಿವ್ರದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಯಕ್ತಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದುಮುಖ್ಯಾಧ್ಯಾಪಕರು ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಸಿದ್ಧರ ಪಲ್ತಡಿ ಮುಖ್ಯಾಧ್ಯಾಪಕರು ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಸಿದ್ಧರ ಬೋಳೆವಾಡಾಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ
9ವಿವಿಧ ಅಭಿವ್ರದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಯಕ್ತಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದುಅಶ್ವಿನಿ ದಯಾನಂದ ಗೌಡಾ ಉದಯ ರುಮ್ಮಾ ಗೌಡಾ ಮಹೇಶ ಸಿದ್ಧಾ ಗೌಡಾ ಸಂತೋಷ ಗಣಪತಿ ಗೌಡಾ ಅಶೋಕ ನಾರಾಯಣ ಗೌಡಾ ಮನೋಜ ಯಶ್ವಂತ ಶೇಡಗುಳಕರ ಸಂಜಯ ಜಯವಂತ ಬಾರೇಕರ ನರೇಶ ಜಯವಂತ ಬಾರೇಕರ ಸರೋಜಾ ಯಶ್ವಂತ ಶೇಡಗುಳಕರ ರಜನಿ ಮನೋಜ ಶರ್ಮಾಗ್ರಾಮೀಣಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪಂಚಾಯತ್ ರಾಜ್ ಇಲಾಖೆ
11ವಿವಿಧ ಅಭಿವ್ರದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಯಕ್ತಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದುಖೇಮಾ ಲಕ್ಷ್ಮಣ ಭಂಡಾರಿ ವಸಂತಿ ಗುರುನಾಥ ಗಾಂವಕಾರ ಅನಂತ ಥಾಕು ಗುನಗಿ ಕಾಶಿನಾಥ ಕೃಷ್ಣ ಕೊಳಂಬಕರ ವೈಧ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ಸಿದ್ಧರ ಶಿವಾನಂದ ಘನಶ್ಯಾಮ ಗಾಂವಕಾರ ಸ್ಮಶಾನ ಭೂಮಿ ಸಿದ್ಧರ ಪಲ್ತಡಿ ಸ್ಮಶಾನ ಭೂಮಿ ಸಿದ್ಧರ ಮುದಗಾ ಸ್ಮಶಾನ ಭೂಮಿ ಸಿದ್ಧಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ
15ವಿವಿಧ ಅಭಿವ್ರದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಯಕ್ತಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದುಕಮಲಾ ಕೃಷ್ಣ ಗೋಸಾವಿ ಗೋಪಿ ಗಣಪತಿ ಗೌಡಾ ಉಷಾ ಉದಯ ಆಚಾರಿ, ದಿನೇಶ ರಾಮಾ ರಾಣೆ ಜ್ಞಾನೇಶ್ವರ ಪುರಶೋತ್ತಮ ಕೊಳಂಬಕರ ವಿನಿತಾ ವಿ ಗುರವ ರತ್ನಾಕರ ಗಣಪತಿ ಗೌಡಾ ಪಂಡರಿನಾಥ ಶಿವರಾಮ ಕೊಳಂಬಕರ ಕಾವೇರಿ ಗಣಪ ಸಿದ್ಧಿ ರಾಜೇಶ ನಾರಾಯಣ ಕೊಳಂಬಕರ,ಲಗ್ರಾಮೀಣಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪಂಚಾಯತ್ ರಾಜ್ ಇಲಾಖೆ
17ವಿವಿಧ ಅಭಿವ್ರದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಯಕ್ತಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದುಲಿಂಗಾ ಗೋವಿಂದ ಗೌಡಾ ಆನಂದು ಗೋಪಾಳ ತಾಮಸೆ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಬಾಪೂಜಿ ಗ್ರಾಮೀಣ ವಿಕಾಸ ಸಮಿತಿ ಸಿದ್ಧರ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಬಾಪೂಜಿ ಗ್ರಾಮೀಣ ವಿಕಾಸ ಸಮಿತಿ ಕಿವುಡ ಮತ್ತು ಮುಕರ ಶಾಲೆ ಸಿದ್ಧರ ದಿನೇಶ ಶ್ರೀಕಾಂತ ಕಲ್ಗುಟಕರ ಬಾಬು ಗೋಪಾಳ ತಾಮಸೆ ರತ್ನಾಕರಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ
2ವಿವಿಧ ಅಭಿವ್ರದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಯಕ್ತಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದುಶಂಭು ನಾರಾಯಣ ಕೊಳಂಬಕರ ರಾಜೇಶ ಶ್ರೀಕಾಂತ ಕಲ್ಗುಟಕರ ರುಕ್ಮೀಣಿ ಶ್ರೀಕಾಂತ ಕಲ್ಗುಟಕರ ಮೀರಾ ಶಾಂತಾರಾಮ ಗೌಡಾ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಜಯವಂತ ಬಾರೇಕರ ಲತಾ ಗೇನು ಶೇಡಗುಳಕರ ನರೇಶ ಜಯವಂತ ಬಾರೇಕರ ದೇವಿದಾಸ ಮಹಾದೇವ ಕಾಂಬಳೇ ನಾರಾಯಣ ಮಹಾದೇವ ಕಾಂಬಳೇ ಸಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ
9ವಿವಿಧ ಅಭಿವ್ರದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಯಕ್ತಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದುದೀಪಾ ದಿನಕರ ಗೌಡಾ ಸ್ವಪ್ನಾ ಪ್ರಕಾಶ ನಾಯ್ಕ ರಾಜೇಂದ್ರ ವಿಠ್ಠಲ್ ರಾಣೆ ಸದಾನಂದ ಶಂಬಾ ನಾಯ್ಕ ಆನಂದು ಬಾಳಕೃಷ್ಣ ನಾಯ್ಕ ಆನಂದು ನಿಳೋಬಾ ರಾಣೆ ಘನಶ್ಯಾಮ ನಾಯ್ಕ ದಿಲೀಪ ದತ್ತಾ ರಾಣೆ ಗುರುಸ್ವಾಮಿ ರಾಮಸ್ವಾಮಿ ಗೌಂಡರ ದಿನೇಶ ರಾಮ ರಾಣೆಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ
3ವಿವಿಧ ಅಭಿವ್ರದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಯಕ್ತಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದುದುಲಬಾ ವಿಠು ಕೊಳಂಬಕರ ನಾರಾಯಣ ವಿಶ್ರಾಮ ಕೊಳಂಬಕರ ರಮಾ ವಾಮನ ವಾರಕರ ಶಾಂತಾರಾಮ ರಾಮ ತಾಮಸೆ ಗೀತಾ ಆನಂದು ವಾರಕರ ಗಣಪತಿ ಶಂಕರ ಭಂಡಾರಿ ಸೀತಾಬಾಯಿ ಜಯರಾಮ ಸಾವಂತ ಕೃಷ್ಣಾನಂದ ಕುಶಾಲಿ ಸಾವಂತ ಉಮಾಕಾಂತ ಕೊಯರ ನಾಯ್ಕ ರುಕ್ಮೀಣಿ ಶಿವಾನಂದ ಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ
8ವಿವಿಧ ಅಭಿವ್ರದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಯಕ್ತಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದುಮುಖ್ಯಾಧ್ಯಾಪಕರು ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಸಿದ್ಧರ ಪಲ್ತಡಿ ಮುಖ್ಯಾಧ್ಯಾಪಕರು ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆ ಸಿದ್ಧರ ಬೋಳೆವಾಡಾಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ
15ವಿವಿಧ ಅಭಿವ್ರದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಯಕ್ತಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದುಸೋಮೇಶ ಟಿಪು ಕೋಲಕರ ಸುರೇಶ ದುಲಾ ಶೇಡಗುಳಕರ ಶೈಲೇಂದ್ರ ವಿಷ್ಣು ತಾಮಸೆ ಪ್ರೇಮಾನಂದ ಗಣಪತಿ ಭಂಡಾರಿ ಯಮುನಾ ಶಿವಾನಂದ ತೊಡುರಕರ ಜಯಶ್ರೀ ಕಾಶಿನಾಥ ಸಾಳಸ್ಕರ ಶಶಿಕಾಂತ ಬಾಬನಿ ಗುನಗಿ ಸುಮನ ರಾಮ ಸಿದ್ದರಕರ ಮಧುಕರ ಕೃಷ್ಣ ಅಣ್ವೇಕರ ಶ್ಯಾಮ ಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ
1ವಿವಿಧ ಅಭಿವ್ರದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಯಕ್ತಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದುಫಾಲ್ಗುಣ ರಾಮ ಮಾಲವಣಕರ ಅನಿಲ ಫಾಲ್ಗುಣ ಮಾಲವಣಕರ ಶೈಲಾ ಮಧುಕರ ಕಾಂಬಳೆ ಪಾಕಿ ಜಾನು ಹುಲಸ್ವಾರ ಕಾವೇರಿ ವಾಸುದೇವ ಹುಲಸ್ವಾರ ಗಜಾನನ ವೆಂಕಟ ಹುಲಸ್ವಾರ ಉಲ್ಲಾಸ ರಾಮ ಪರವಾರ ಕೃಷ್ಣ ರಾಮ ಹುಲಸ್ವಾರ ಮೋಹಿನಿ ವಾಸುದೇವ ಹುಲಸ್ವಾರ ಸುಧಾ ಹುಲಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ
4ವಿವಿಧ ಅಭಿವ್ರದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಯಕ್ತಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದುಉಮೇಶ ವಿಶ್ರಾಮ ಶೇಟ ವಿಠೋಬಾ ಪಾವಟೊ ಸಾವಂತ ವಿಠೋಬಾ ಪಾವಟೊ ಸಾವಂತ ಉಮಾಕಾಂತ ಗಣಪತಿ ಸಾವಂತ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸ್ಮಶಾನ ಭೂಮಿ ಸಕಲವಾಡಾ ಬಿ.ಆರ್ ಅಂಬೇಡ್ಕರ ಸಭಾಭವನ ಭೂಮಿ ಸಕಲವಾಡಾಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ
11ವಿವಿಧ ಅಭಿವ್ರದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಯಕ್ತಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದುಖೇಮಾ ಲಕ್ಷ್ಮಣ ಭಂಡಾರಿ ವಸಂತಿ ಗುರುನಾಥ ಗಾಂವಕಾರ ಅನಂತ ಥಾಕು ಗುನಗಿ ಕಾಶಿನಾಥ ಕೃಷ್ಣ ಕೊಳಂಬಕರ ವೈಧ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ಸಿದ್ಧರ ಶಿವಾನಂದ ಘನಶ್ಯಾಮ ಗಾಂವಕಾರ ಸ್ಮಶಾನ ಭೂಮಿ ಸಿದ್ಧರ ಪಲ್ತಡಿ ಸ್ಮಶಾನ ಭೂಮಿ ಸಿದ್ಧರ ಮುದಗಾ ಸ್ಮಶಾನ ಭೂಮಿ ಸಿದ್ಧಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ
10ವಿವಿಧ ಅಭಿವ್ರದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಯಕ್ತಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದುರಾಜೇಂದ್ರ ಆನಂದು ಆಚಾರಿ ರುಕ್ಮಾ ಕೃಷ್ಣಾ ಆಚಾರಿ ರುಕ್ಮಾ ಪಾಂಡುರಂಗ ಆಚಾರಿ ಶ್ರೀಕಾಂತ ರಾಮದಾಸ ಆಚಾರಿ ತುಳಸಿದಾಸ ಗಣಪತಿ ಆಚಾರಿ ವಸಂತ ನಾರಾಯಣ ರೇವಣಕರ ಬುದು ನಾರಾಯಣ ಕೊಳಂಬಕರ ಕಮಲಾ ಕೃಷ್ಣ ಗೋಸಾವಿ ರಾಜೇಶ ನಾರಾಯಣ ಕೋಳಂಬಕರ ಹರಿಶ್ಚಂಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ
13ವಿವಿಧ ಅಭಿವ್ರದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಯಕ್ತಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದುಶಾಂತಾ ವಿನಾಯಕ ಮಹಾಲೆ ವತ್ಸಲಾ ದುಲಾ ಶೇಡಗುಳಕರ ಮಹಾಬಲೇಶ್ವರ ಬಾಬಿ ಸಾಳಸ್ಕರ ಶಾಯಿನಾಥ ಸೈರೋಬಾ ಕೋಳಂಬಕರ ಮನೋಜ ಯಶ್ವಂತ ಶೇಡಗುಳಕರ ಕಾಶಿನಾಥ ಕೃಷ್ಣ ಕೊಳಂಬಕರ ಗಣಪತಿ ಲಕ್ಷ್ಮಣ ಭಂಡಾರಿ ಸೈರೋಬಾ ಲಕ್ಷ್ಮಣ ಭಂಡಾರಿ ರಜನಿ ಮನೋಜ ಶರ್ಮಾ ಸಂಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ
16ವಿವಿಧ ಅಭಿವ್ರದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಯಕ್ತಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದುಛಾಯಾ ಶಾಯಿನಾಥ ಕೋಳಂಬಕರ ಸದಾನಂದ ಸೈರೋಬಾ ನಾಯ್ಕ ಶಾಯಿನಾಥ ಕುಶಾಲಿ ಕೊಳಂಬಕರ ಮಕ್ತೇಸರರು ಶ್ರೀ ನರಸಿಂಹ ನಾರಾಯಣ ದೇವಸ್ಥಾನ ಸಿದ್ಧರ (ಸಿದ್ಧರಾಮೇಶ್ವರ) ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ ಎಜ್ಯುಕೇಶನ ಸೊಸೈಟಿ ಸಿದ್ಧರ ಮಕ್ತೇಸರರು ಶ್ರೀ ನರಸಿಂಹ ಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ
5ವಿವಿಧ ಅಭಿವ್ರದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಯಕ್ತಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದುಸಾಯಿನಾಥ ಕೃಷ್ಣ ತಳಪಣಕರ,ಅನಿತಾ ಧಿಕ್ಕಾ ನಾಯ್ಕ ಅರುಣ ಗೋಪಾಲ್ ನಾಯ್ಕ ಶಿವಾನಂದ ಬಾಬನಿ ನಾಯ್ಕ ಮಧುಕರ ಮುಕುಂದ ನಾಯ್ಕ, ಮಾಧವಿ ಮಾರುತಿ ನಾಯ್ಕ ನಮೀತಾ ನಾಗರಾಜ ನಾಯ್ಕ ಸುನಂದಾ ಏಕು ಪಾಗಿ, ರುಕ್ಮಿಣಿ ವಿಠೋಬಾ ನಾಯ್ಕ ಸವಿತಾ ಸದಾಶಿವ ನಾಯ್ಕಗ್ರಾಮೀಣಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪಂಚಾಯತ್ ರಾಜ್ ಇಲಾಖೆ
10ವಿವಿಧ ಅಭಿವ್ರದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಯಕ್ತಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದುಸಂಗೀತಾ ರಾಮಚಂದ್ರ ವರ್ಮಾ ಪ್ರೇಮಾನಂದ ವಿಠ್ಠಲ ಗುರವ ಸತೀಷ ದುಲಾ ಶೇಡಗುಳಕರ ಸವಿತಾ ಶಿವಾನಂದ ತೋಡುರಕರ ಮೋಹನ ಟಿಪು ಕೊಲಕರ, ವಿಶ್ರಾಮ ನಾರಾಯಣ ಗುನಗಿ ಚಂದ್ರಹಾಸ ಘನಶ್ಯಾಮ ಗುನಗಿ ಶಾಂತಾಬಾಯಿ ಮಾಣಿ ಗೌಡಾಗ್ರಾಮೀಣಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪಂಚಾಯತ್ ರಾಜ್ ಇಲಾಖೆ
7ವಿವಿಧ ಅಭಿವ್ರದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಯಕ್ತಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದುಉಲ್ಲಾಸ ರಾಮ ಪರವಾರ. ವಿನೋದ ಹಾಡು ಹುಲಸ್ವಾರ. ವಿನೋದ ನಾರಾಯಣ ಬೋರಕರ. ಮಹೇಶ ಥಾಕು ಹುಲಸ್ವಾರ ಶೈಲಾ ಮಧುಕರ ಕಾಂಬಳೆ . ಪಾಕಿ ಜಾನು ಹುಲಸ್ವಾರ. ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಹಾಡು ಹುಲಸ್ವಾರ . ವಿದ್ಯಾ ವಿಜಯ ಪಾವಸ್ಕರ. ಗಜಾನನ ವೆಂಕಟ ಹುಲಸ್ವಾರ. ಗ್ರಾಮೀಣಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪಂಚಾಯತ್ ರಾಜ್ ಇಲಾಖೆ
4ವಿವಿಧ ಅಭಿವ್ರದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಯಕ್ತಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದುಉಮೇಶ ವಿಶ್ರಾಮ ಶೇಟ ವಿಠೋಬಾ ಪಾವಟೊ ಸಾವಂತ ವಿಠೋಬಾ ಪಾವಟೊ ಸಾವಂತ ಉಮಾಕಾಂತ ಗಣಪತಿ ಸಾವಂತ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸ್ಮಶಾನ ಭೂಮಿ ಸಕಲವಾಡಾ ಬಿ.ಆರ್ ಅಂಬೇಡ್ಕರ ಸಭಾಭವನ ಭೂಮಿ ಸಕಲವಾಡಾಸಮಾಜ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ
14ವಿವಿಧ ಅಭಿವ್ರದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಯಕ್ತಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದುಉಲ್ಲಾಸ ವಸಂತ ಬಾಂದೇಕರ, ಗೌರೀಶ ಗೋವಿಂದ ತಾಮಸೆ, ಮಹಾಬಳೇಶ್ವರ ಬಾಬು ಭಂಡಾರಿಗ್ರಾಮೀಣಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪಂಚಾಯತ್ ರಾಜ್ ಇಲಾಖೆ
3ವಿವಿಧ ಅಭಿವ್ರದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಗಳ ವಯಕ್ತಿಕ ಫಲಾನುಭವಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವುದುಸಂತೋಷ ವಿಠೋಬಾ ಹುಲಸ್ವಾರ. ನರೇಶ ಕೃಷ್ಣ ಹುಲಸ್ವಾರ. ಶಂಕರ ಥಾಕು ಹುಲಸ್ವಾರ . ಕವಿತಾ ವೆಂಕಟ ಹುಲಸ್ವಾರ. ತುಳಸಿದಾಸ ಘರ್ತು ಹುಲಸ್ವಾರ. ರಮೇಶ ಮ್ಹಾಬಳು ಹುಲಸ್ವಾರ. ಅರವಿಂದ ಬಾಲಕ ಹುಲಸ್ವಾರ. ಅಶೋಕ ಚುಡೊ ಹುಲಸ್ವಾರ, ಮೋಹಿನಿ ವಾಸಗ್ರಾಮೀಣಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪಂಚಾಯತ್ ರಾಜ್ ಇಲಾಖೆ
1ಬೀದಿ ದೀಪ ಹಗಲು ಉರಿಯದಂತೆ ಆ ಬೀದಿಯ ಸಾರ್ವಜನಿಕರೇ ಆರಿಸಲು ತಿಳುವಳಿಕೆ ನೀಡುವುದು.ವೈಲವಾಡಾ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ ಸಾರ್ವಜನಿಕರುಗ್ರಾಮೀಣಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪಂಚಾಯತ್ ರಾಜ್ ಇಲಾಖೆ
2ತೋಟಗಾರಿಕೆ ಇಲಾಖೆ ಸಹಯೋಗದಲ್ಲಿ ಶಾಲಾ ಮೈದಾನ/ ಸರ್ಕಾರಿ ಭೂಮಿಯಲ್ಲಿ ತರಕಾರಿ/ ಹಣ್ಣಿನ ಗಿಡ ಬೆಳೆಸಿ ಶಾಲೆ/ ಅಂಗನವಾಡಿಗಳಿಗೆ ಸರಬರಾಜು ಮಾಡಿ ಅಪೌಷ್ಠಿಕತೆ ನಿವಾರಿಸುವುದು.ಸಿದ್ಧರಗ್ರಾಮೀಣಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪಂಚಾಯತ್ ರಾಜ್ ಇಲಾಖೆ
1ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ ಸಿಬ್ಬಂಧಿಗಳಿಗೆ ಗುರುತಿನ ಚೀಟಿ ಮತ್ತು ಸಮವಸ್ತ್ರ ವಿತರಣೆಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ ವೈಲವಾಡಾ ಚುನಾಯಿತ ಸದಸ್ಯರುಗ್ರಾಮೀಣಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪಂಚಾಯತ್ ರಾಜ್ ಇಲಾಖೆ
2ಗ್ರಾಮೀಣ ವಿದ್ಯಾವಂತ ಯುವಕರಿಗಾಗಿ ಉದ್ಯೋಗ ಮೇಳ ಆಯೋಜನೆವೈಲವಾಡಾ ಮತ್ತು ಸಿದ್ಧರಗ್ರಾಮೀಣಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪಂಚಾಯತ್ ರಾಜ್ ಇಲಾಖೆ
2ಶುದ್ದ ಕುಡಿಯುವ ನೀರು ಘಟಕಗಳ ನಿರ್ಮಾಣ +ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಕಾರ್ಡ ಗಳು ಸಿದ್ಧರ ಮತ್ತು ವೈಲವಾಡಾಗ್ರಾಮೀಣಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪಂಚಾಯತ್ ರಾಜ್ ಇಲಾಖೆ
1ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ+ಈಜುಕೊಳ ಸೇರಿದಂತೆ ಆಟದ ಮೈದಾನ ಗಳ ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡಿ ಗ್ರಾಮೀನ ಪ್ರತಿಬೆಗಳು ಯುವಕರು ವಿವಿದ ಇಲಾಖೆಯ ನೇಮಖಾತಿಯಲ್ಲಿ ದೈಹಿಕ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಪರೀಕ್ಷಗಳಿಗೆ ಸಜ್ಜಾಗುವಂತ ವಾತಾವರಣ ನಿರ್ಮಾಣವೈಲವಾಡಾಗ್ರಾಮೀಣಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪಂಚಾಯತ್ ರಾಜ್ ಇಲಾಖೆ
1ಜಾನುವಾರುಗಳಿಗೆ ಮತ್ತು ಇತರ ಜೀವಸಂಕುಲಗಳಿಗೆ ಕುಡಿಯವ ನೀರಿನ ತೊಟ್ಟಿಗಳ ನಿರ್ಮಾಣವೈಲವಾಡಾಗ್ರಾಮೀಣಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪಂಚಾಯತ್ ರಾಜ್ ಇಲಾಖೆ
2ಬಸ್ಸು ತಂಗುದಾಣಗಳ ನಿರ್ಮಾಣಸಿದ್ಧರ ಮತ್ತು ವೈಲವಾಡಾಗ್ರಾಮೀಣಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪಂಚಾಯತ್ ರಾಜ್ ಇಲಾಖೆ
1ಬಯಲು ಬಹಿರ್ದೆಸೆ ಮುಕ್ತ ಗ್ರಾಮ ನಿರ್ಮಾಣವೈಲವಾಡಾ ಮತ್ತು ಸಿದ್ಧರಗ್ರಾಮೀಣಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪಂಚಾಯತ್ ರಾಜ್ ಇಲಾಖೆ
2ರಸ್ತೆ ಬದಿ ಸ್ವಚ್ಛತೆ, ಗಿಡ-ಗಂಟಿಗಳನ್ನು ಕಡಿಯುವುದು.ವೈಲವಾಡಾ ಮತ್ತು ಸಿದ್ಧರಗ್ರಾಮೀಣಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಮತ್ತು ಪಂಚಾಯತ್ ರಾಜ್ ಇಲಾಖೆ